

MWANZA RURAL HOUSING PROGRAMME (MRHP-NGO)

“Shirika la Nyumba na Hifadhi ya Chakula Vijijini”

P.O.BOX 10 MISUNGWI

Tel: +255 754 88 41 30

E-mail: info@mrhp.or.tz



TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

Shirika la Nyumba na Hifadhi ya Chakula Vijijini maarufu Nyumba Bora linalofanya shughuli zake Wilaya ya Misungwi Mkoa Mwanza. Shirika linatekeleza mradi wa Kilimo Hifadhi katika vijiji vya Mwagala, Nyamatala, Ibongoya A, Ibongoya B, Magaka, Mwalwigi na Mamaye kwa ufadhili wa “Bread for the World” kutoka Ujerumani.

Mkurugenzi wa shirika anawatangazia wanufaika wote wa mradi kuwa shirika limepokea kiasi cha shilingi **73,672,650/=** kutoka kwa mfadhili kwa ajili ya shughuli za mradi kwa kipindi cha Julai - Septemba, 2022. Fedha hizo zitatumika zitagharamia utekelezaji wa shughuli za mradi

Shirika linategemea ushirikiano kutoka kwa wanufaika wote wa mradi ili kufikia malengo yaliyowekwa ikiwa ni pamoja na kuwezesha wakulima wadogo wadogo kuwa na uhakika wa chakula na kuimarisha afya za vijana, watoto na wanawake.

Limetolewa na Mratibu wa shirika

Shirika la Nyumba na Hifadhi ya Chakula Vijijini

Tarehe: 01 Julai, 2022

